มีคุณแม่ท่านไหนที่คลอดเดือนมิถุนายนบ้างมั้ยคะ

สอบถามหน่อยจร้า มีคุณแม่ท่านไหนที่คลอดเดือนมิถุนายน 62 บ้างมั้ยคะ อยากหาเพื่อนที่คลอดเดือนเดียวกันค่ะ☺️

115 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนดคลอด5มิถุนายนค่ะ

3 มิถุนายน​ 62​ จ้า เชียงใหม่จ้า

6y ago

ขอให้คลอดน้องง่ายๆนะคะ❤️☺️

คลอด 26 มิถุนายน ค่ะ. 😍 ลูกคนแรก

Post reply image
6y ago

👼🏼🤰🏻ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ💚 เปนกำลังใจให้ค่ะ❤️

กำหนดคลอด 12 มิถุนายน 62 นี้ค่ะ ^^

6y ago

👼🏼🤰🏻ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ💚 เปนกำลังใจให้ค่ะ❤️

18 มิถุนายน 62 จร้า 16w 5d ❤️

Post reply image
6y ago

ของเรา16w 6d คร้าห่างกันแค่วันเดียวเอง

กำหนดคลอด 13 มิ.ย. จ้าาาา

6y ago

👼🏼ขอให้คลอดน้องง่ายๆนะคะ❤️☺️👼🏼เปนกำลังใจให้ค่ะ

21 มิ.ย. ได้ลูกผู้ชายจร้า

6y ago

❤🙏🙏

กไหนดคลอด 2 มิถุนายน 62 ค่ะ

กำหนดผ่าคลอด 19 มิถุนาค่ะ

บ้านนี้ กำหนดคลอด 12 มิ.ย จ้า

6y ago

ขอบคุณคะ