73 ตอบกลับ

ท้องค่าา ของเราตรวจครั้งแรกจางกว่านี้อีกค่ะ แบบไม่ส่องก้ไท่เหนขีดเลย ตอนนี้9วีคแล้วค่า #ดีใจด้วยนะค่าา

ไม่แน่ใจแนะนำรออีก 2-3 วันตรวจใหม่นะค่ะ บ้านนี้ตรวจครั้งแรก จางกว่านี้อีกค่ะ ตอนนี้ 8 เดือนแล้วจ้า 😂😂

ท้องคะจางเเค่ไหนก็ท้องถ้าไม่เเน่ใจก็รออีก1อาทิตย์เเล้วค่อยตรวจอีกที่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ประจำเดือนขาดกี่วันค่ะ ลองตรวจอีกทีนะคะ เท่าที่ดูเห็นอีกขีดจางๆค่ะ

ขาดเป็นเดือนแล้วค่ะ

ท้องค่ะ บ้านนี้ก็จางๆแบบนี้แหละมองแทบไม่เห็นตอนนี้ 5เดือนแล้วจ้า

ท้องจ่า ที่ตรวจว่ามีน้องขีดจางกว่านี้อีกจ่า ของบ้านนี้นะค่า

VIP Member

ท้องค่า ขีดจางแค่ไหนก็ท้อง ถ้าอยากให้ชัวร์ ตรวจเลือดเลยค่า

ท้องค่ะ ถ้าคุณแม่ไม่แน่ใจสัปดาห์หน้าตรวจใหม่เลยค่ะ

2ขีดจางมากๆในวันนั้น ณ ตอนนี้34สัปดาห์5วันแล้วครับ😁😁

ขึ้น2ขีด ถึงจะจางแค่ไหนก็ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ