7 ตอบกลับ

ดีค่ะ บ้านนี้ไห้กินนมคาเนชั่นทุกคนค่ะ ไม่ว่าลูกหรือหลาน เลือกเป้นรสจืดก้อดีค่ะ ไม่หวาน ฟัดน้องจะได้ไม่ผุเร็วค่ะ

แล้วแต่เด็กนะคะ แต่บ้านนี้กินแล้วอ้วน ถ่ายทุกวัน ปริมาณสารอาหารก็โอเค

บ้านนี้ให้ลูกกินค่ะราคาไม่แพงอ้วนด้วยค่ะ

กินจ๊าราคาถูกกินแร้วขับถ่ายดีน้องอ้วน

ดีมากค่ะ ถ่ายทุกวัน น้องอ้วนด้วย

ดีจ้าราคาก็ประหยัดด้วย

ขอบคุณค่ะ แม่ก็ว่าราคาประหยัดดี เพราะน้องกินนมไม่ค่อยมาก ซื้อนมราคาแพงเหลือก็ทิ้งตลอด

ดีจ้ากินเลย

ขอบคุณค่ะ แม่จะไปหางานทำ แม่ว่านมตัวนี้ถูกดี แล้วน้องไม่ค่อยกินนมบ่อยมาก กินข้าวเป็นหลักแล้วกินนมเสริมค่ะ