20 ตอบกลับ

บ้านนี้หลับลึกมากค่ะเเม่ได้กินพวกชาอะไรมั้ยค่ะถ้ากินหยุดกินเลยค่ะบ้านนี้เเต่ก่อนกินชาเขียวทุกวันนอนไม่ได้เลยพอหยุดนอนหลับสนิทเเม้เเต่ลูกดิ้นยังไม่รุ้สึกเลยค่ะ

38+2เป็นเหมือนกันค่ะนอนดึกทุกคืนตื่นเข้าห้องน้ำบ่อยสามีก็กรนเสียงดังนอนดิ้นอีกเวลาปวดเมื่อยกลางคืนปลุกก็ไม่ค่อยจะตื่นอยากจะถีบให้ตกเตียงเลยค่ะ😅

เป็นเหมือนกันค่ะ พอเข้าเดือนที่7 เป็นมา2คืนละ รู้สึกไม่สบายตัว นอนไม่หลับเลย พอตอนเช้าก็ไม่อยากจะตื่นละทีนี้ แต่ก็ต้องตื่นเพราะต้องทำงาน 🤣

บ้านนี้33+3นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะจะหลับหน่อยก็คันตามตัว ไม่มีผื่นไม่มีอะไรแต่มันทำให้นอนไม่หลับ ปวดขาหนีบพลิกตัวลำยากมาก

เป็นเหมือนกันค่า แต่นอนกลางวันเพิ่มค่ะ ไตรมาสสุดท้ายแล้วปวดสะโพกปวดฉี่บ่อยแล้วลูกดิ้นด้วยค่ะ ทนหน่อยนะค่า สู้ๆค่ะ

แม่บ้านนี้เป็นคะกลางคืนนอนไม่หลับเลยเหมือนได้กินกาแฟเลยตาแข็งมากๆ😅พอกลางวันนอนเอาเป็นเอาตายเลยคะ😂😂

บ้านนี้33วีค นอนไม่หลับค้ะจะพริกตัวก้อลำบากมากค่ะปวดหัวเหน่าวน้องดิ้นเก่งปวดฉี่ทั้งคืนด้วยค้ะ

หนูก็เป็นค้ะช่วง7-8เดือนเกือบเช้าก็มีขนาดตั้งใจไม่เห็นโทรศัพท์จะนอนก็นอนไม่หลับทำไงก็ไม่หลับ

หรอนอนกลางวันเยอะไปก็ไม่รู้🤣

ส่วนตัวเราใช้น้ำหอมห้องให้กลี่นสบายๆเหมาะกับการนอนค่ะ แล้วก็เปิดเพลงคลอไว้หลับสบายเลย

เรา30+5วีค นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะ กลางคืนลูกดิ้นรัวๆ กลางวันหลับสนิท ง่วงทั้งวันเลยค่ะ 😂😂

บ้านนี้นอนช่วง1-2ทุ่ม จะสะดุ้งตื่นตอนตี2-3ตี แล้วจะนอนไม่หลับจนกว่าจะ11โมงเช้า