97 ตอบกลับ

ผมถามคุณหมอมา คุณหมอไม่ให้ทานครับ เนื่องจากเป็นโปรตีนเข้มข้นจะไปกระตุ้นภูมิแพ้ลูก

VIP Member

เรากินค่ะ เขากระป๋องที่ 7 แล้วจ้า กระป๋องใหญ่ค่ะ แต่ไม่ใช่แบบรสช็อคโกแลต เรากินแบบธรรมดา

เราพยายามทานแต่ทานไม่ได้ แพ้ท้องหนักมาก ทานทีไรอ๊วกตลอด ลองดูค่ะ ทานได้ก็ทานค่ะ บำรุง

ทานอย่างอื่นบำรุงเอาเนอะแม่ สู้ๆนะคะ ขอให้แข็งแรงค่ะ

ทานให้ได้ 2 กระปุกพอค่ะเราก่อทาน เค้าบอดว่าดีนะค่ะเพื่อนเคยทานน้องออกมาแข็งแรง

แล้วตอนนี้ยังทานอยู่ไหมค่ะแฟนก็บังคับให้ทานแต่แอบๆกลัวทานบ้างไม่ทานบ้าง

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-36484)

ทานค่ะ ช่วยพวกโปรตีนที่ขาดไป ตอนแพ้ท้องกินข้าวไม่ได้เรากินตัวนี้แทนค่ะ

อย่าไปกินเยอะคะ เด็กแพ้พวกโปรตีนได้ กินอาหารธรรมชาติ ปรุงใหม่ดีกว่า

แม่ๆ ทานกันเวลาไหนหรอคะ ทานเป็นอาหารเสริม หรือทานแทนมื้อเช้าเลย

เราทานค่ะ แต่เป็นรสธรรมดานะคะ ลูกออกมาแข็งแรง ผิวดี ขนดกผมดำดีค่ะ

จ้า ขอบคุณนะคะ😁☺️