59 ตอบกลับ

17+5 รู้สึกแล้วค่า แต่น้อย แม่ท้องสอง เปลือกท้องใขมันเยอะ เลยรุ้สึกนิดๆ

รู้สึกว่าตอดเบาๆตอน 15 วีคค่ะ น่าจะเพราะผนังท้องบางเลยรู้สึกไวหน่อย

ตอดตั้งแต่15week​แต่ดิ้นจนรู้สึก​ได้​ก็20​Week​คะ22week​นี่ดิ้นดีตลอดเลย

13-14wค่ะ เพราะท้อง2แล้วจะรุ้สึกเร็วกว่าท้องแรกค่ะ

23สัปดาห์แล้วของหนูยังไม่ดิ้นเลยค่ะจะเป็นรัยไหม

20w ก็ยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ

15wจะเข้า16w ตอดเบาๆตอนนี้ตอดแรงจนเห็นชัดเจน

24สัปดาห์รู้สึกชัดเพราะแม่ท้องหนามาก

บ้านนี้ที่รู้สึกได้ชัดๆเลยคือ 21 w ค่ะ

เริ่มตอดตอน18วีค และก็ชัดขึ้นๆค่ะ

16wเริ่มรู้สึกว่าน้องตอดแล้วค่ะ