16 ตอบกลับ

ตั้งแต่เกิดให้ลูกทานเอนฟา แต่ลูกท้องเสียตลอดเลยเปลี่ยนมาเป็นs26 ดีค่ะ ตอนนี้ก็s26 สูตร1ผสมสูตร2 เพราะน้องจะ9เดือนแล้ว

แม่ให้น้องทาน S26 สีไหนคะ

บ้านนี้กินดูแลคไม่ถูก เปลี่ยนมาไฮคิวก็ยังไม่ถูก ตอนนี้ลองตราหมีอยู่ เหมือนน้องจะเริ่มกลับมาอึปกติแล้วว

เห็นว่าแม่ตุนs26ไว้เยอะใช่มั้ยคะ ถ้าน้องไม่ถูก เก็บไว้ก่อนนะแม่ เรากำลังจะใกล้คลอด เผื่อซื้อต่อแม่ค่ะ

ขอบคุณมากค่า วันนี้โดนหมอกระตุ้นไป1ทีแระ

บ้านนี้ให้น้องกินเอนฟาเจนเทิลแคร์กล่องสีม่วงค่ะสูตรย่อยง่ายน้องไม่งอแงถ่ายปกติคะ

เอนฟาแลคเจนเทิลแคร์ กล่องสีม่วงๆ สำหรับเด็กแหวะนม ย่อยง่าย ขับถ่ายยาก

เด็กแต่ล่ะคนกินนมถูกหรือไม่ถูกต่างกันค่ะ แม่ลองซื้อขนาดเล็กมาลองดูค่ะ

โอเครค่ะแม่😊

ลูกเราถูกกับเอนฟาแลคเอพลัส กล่องสีทองค่ะ ถ่ายง่าย ถ่ายทุกวัน

เดี๋ยวลองซื้อกล่องเล็กมาลองดูค่ะ เพราะตอนนี้ลูกทาน S26 กล่องสีชมพูอยู่ค่ะ ช่วงแรกๆถ่ายดีถ่ายง่าย แต่ตอนนี้ถ่ายแข็งและถ่ายยากมาก เบ่งจนหน้าดำหน้าแดงเลย งอแงด้วย เสียดายมาก แม่ซื้อมาตุนไว้เยอะเลย

VIP Member

บ้านนี้กินs26สีทองไม่ถ่าย จะลองเปลี่ยนให้กินดูเเลคคะ

ลองดูค่ะ ถ้าดียังไง บอกสู่กันฟังด้วยนะคะ😊

ดูแลคจ้าน้อยถ่ายปกติจะ4โลแล้ว น้อง27วัน

ลูกคนแรกบ้านนี้ ทาน Hi-Q ค่ะ อ้วนตุ๊บเลย 🤣

นมดีมีคุณมาก แต่ราคาก็แอบแรงอยู่นะแม่ 😅 แต่ถ้าน้องกินถูก แม่ก็โอเคเลยค่ะ😊