ซาวน์เจอถุงตั้งครรภ์แต่ยังไม่เจอตัวน้องเลย กังวลจ้า ท้องแรก

สอบถามค่ะ พอดีวันจันทร์ ที่ 7 ตค 62 เราไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาค่ะ แล้วตรวจในตอนเช้า ปรากฏว่าขึ้น 2 ขีด ดีใจมากค่ะ จากนั้นช่วง บ่ายเราจะไปฝากครรภ์กับคุณหมอ คุณหมอก้เลยอัลตราซาวน์ให้ดูค่ะ เจอถุงตั้งครรภ์ คุณหมอก้ทำรอยปะ ให้ดูและบอกว่าจะนัดมาอีก 2 สัปดาห์ คือวันที่ 19 ตค 62 เรากังวลกลัวท้องลม หรือแท้งมาก แต่เราไม่มีเลือดออกอะไรนะคะ ปกติทุกอย่างค่ะ แม่ๆ มีความคิดเห็นอย่างไรบ้างคะ

ซาวน์เจอถุงตั้งครรภ์แต่ยังไม่เจอตัวน้องเลย กังวลจ้า ท้องแรก
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ