7 ตอบกลับ

TapFluencer

กินเยอะๆเลยค่ะแม่กินของที่มีประโยชน์เนื้อนมไข่ผักผลไม้กินข้าวครบ3มื้อกินยาตามหมอให้มา บ้านนี้แฝดซาวตอน31w4dน้ำหนักน้อง1816gกับ1727gแร้วแม่กินจุกจิกไม่ได้บำรุงอะไรมาก

ขอบคุนนะคะ กังวลมากเลยค่ะตอนนี้ กัวนั่นกัวนี่ไปหมด

แม่อัดโปรตีนเข้าไปค่ะ ไข้ต้ม อกไก่ หมูไม่ติดมัน นมวัว นมถั่วเหลือง สลับกันไป แต่เราอัดนมแพะไปอีก 30W คือ 1600g แล้ว

ขอบคุนค่ะ ตอนนี้กำลังอัดยุค่ะแต่ไม่รุ้จะทันมั้ย

VIP Member

ไข่ต้มตอนเช้า2ฟองใส่ซอสนิดหน่อยกันเลี่ยนกินทุกวันเลยแม่น้ำหนักจะขึ้นดี อาจจะเบื่อๆบ้างแต่อดทนนะคะ ☺️✌️

สู้ๆค่ะ✌️

Super Mum

เน้นทานอาหารจำพวกโปรตีน เนื้อ นม ไข่ น้ำนมถั่วเหลือง และกล้วยน้ำว้าค่ะ

ขอบคุนค่ะ จะอัดให้เตมที่เลยค่ะ

ขอบคุนค่ะ จะอัดเตมที่เลยค่ะ

ไข่ต้ม หมูทอด ช่วยได้ค่ะ

เคยค่ะ