สอบถามคุณแม่ๆที่เคยตั้งครรภ์นอกมดลูกหรือท้องลมร

สอบถามคุณแม่ๆที่เคยตั้งครรภ์นอกมดลูกหรือท้องลมก่อนจะรู้ตัวมีอาการอะไรไหมคะ เช่นปวดท้อง มีเลือดออก หรือไม่มีอาการอะไรเลยคะ ไปซาวด์ถึงเจอเองใช่ไหมคะ เราเองก็ท้อง 5 w ไปซาวด์ครั้งแรกตอน 4 w ไม่เจออะไรเลยไม่เจอถุงน้ำถุงการตั้งครรภ์ค่ะหมอนัดอีก 2 wให้ไปซาวด์ใหม่ แล้วก็มีปวดท้องตุ่นๆบางครั้งค่ะ แต่ไม่มีเลือดออก กลัวและกังวัลมากๆเลยค่ะ กลัวว่าน้องจะไม่มาจริงๆ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ