ผ่าคลอด+ทำหมัน

สอบถามคุณแม่ที่ผ่าคลอด+ทำหมันหน่อยค่ะยาวหน่อยนะคะปกติแล้วน้ำคาวปลานานแค่ไหนถึงหมดคะแล้วประจำเดือนจะมาตอนกี่เดือนคะบ้านนี้ท้อง2ค่ะ ได้1เดือน14วันแล้วคือน้ำคาวปลามันเริ่มเกลี้ยงๆจะหมดแล้วอยู่ๆวันที่1 ก.ย.เลือดไหลค่ะแต่ไม่มากเลยสับสนว่าน้ำคาวปลายังไหลไม่หมดหรือป่าวแต่พอมาวันที่2ไหลเยอะขึ้นเหมือนประจำเดือนและมีอาการปวดเมื่อยร่างกายและปวดท้องน้อยแบบนี้ประจำเดือนหรือป่าวคะตอนท้องแรกตรวจหลังคลอดเสร็จก็ฉีดยาคุมแล้วประจำเดือนก็มาเลยค่ะแต่ท้องนี้ทำหมันแล้วเลยไม่รู้ว่าน้ำคาวปลายังไม่หมดหรือเลือดประจำเดือนบ้านไหนมีประสบการณ์ช่วยแชร์ให้หน่อยนะคะขอบคุณค่ะ ปล.แม่ให้นมน้องด้วยค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ถ้าเลือดสดคือ ปจด.ค่ะ