ปานแดงที่หน้าผาก

สวัสดีแม่ๆทุกบ้านเลยค่ะ​ น้องชื่อใบบัว​ 1​ เดือน​ 15 วัน อยากสอบถามแม่ๆบ้านไหนที่ลูกมีปานแดงที่หน้าบ้าง​ค่ะ​ ผู้ใหญ่บางคนบอกว่าโตขึ้นอีกหน่อยเดียวก็จางและหายไปเอง​ บางคนก็บอกว่าไม่หายค่ะ​ น้องบ้านไหนที่แรกเกิดมีปานแบบน้องบ้าง โตขึ้นจะจางและหายไปเองหรือจะชัดกว่าเดิมค่ะ​ ขอบคุณค่ะ​ ?????

ปานแดงที่หน้าผาก
23 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ 2 เดือน 10 วันแล้ว ยังไม่จางเลย

Post reply image
5y ago

😍😍😍

ปานแดงเหมือนกันค่ะแต่บ้านนี้ยุตรงท้ายทอย

เราก็มีค่ะ ตอนนี้ 28 วัน เริ่มจางๆลงแล้วค่ะแม่

5y ago

บ้านนี้1เดือน15วันแล้วยังเท่าเดิมเรยค่ะ

น้องสาวที่บ้านเคยเป็นค่ะ โตขึ้นก็จางเอง

5y ago

ขอบคุณค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้มันตรงเนินของลับน้องเลยคะ55555

เราเป็นค่ะ มันจางจนแทบไม่เห็นแล้วค่ะ

5y ago

ขอบคุณมากๆค่ะแม่

ลูกบ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่เป็นปานดำค่ะ

Post reply image
5y ago

น่ารักน่าชังจังเรยค่ะ

น่ารักน่าชังจังเลย

5y ago

ขอบคุณค่ะ

น่าชังมากเลยค่ะ

อาจจะหายก็ได้