จะตั้งครรภ์ไหมค่ะ

สวัสดีดีค่ะเมื่อ ก.พ. ดิฉันมีประจำเดือนวันที่16-20ค่ะแล้วคืนวันที่20ดิฉันมีเพศสัมพันธ์ไม่ได้ป้องกันค่ะหลั่งนอกแต่ตอนนั่นยังมีประจำเดือนอยู่นิดหน่อยเพราะใกล้หมด พอหลังจากมีเพศสัมพันธ์15วันตรวจปัสวะไม่เจอค่ะขึ้น1ขีดแล้วตรวจซ่ำอีกหลังจากมีเพศสัมพันธ์22วันก็ไม่เจอค่ะขึ้น1ขีดแล้วเมื่อเช้าก็ครบ30วันหลังจากมีเพศสัมพันธ์จรวจปัสวะก็ไม่เจอค่ะขึ้น1ขีดอยากทราบว่าดิฉันจะท้องไหมค่ะเครียดมากเลบค่ะตอนนี้มีอาการเจ็บคัดตึงบวมเต้านมบางทีปวดไปถึงรักแร้มีอาการปวดท้องน้อยเป็นบางช่วงละปวดหลังมากๆค่ะเป็นอาการของคนตั้งครรภ์หรือเปล่าค่ะเครียดค่ะยังไม่พร้อม

2 ตอบกลับ

ไม่น่าท้องนะคะ เท่าที่อ่านลำดับเหตุการณ์

ป้องกันดีๆค่ะจะได้ไม่เครียด