ขออนุญาตรีวิว COOL COLLAGEN Stretch Marks & Body Shaping 5ml.

สวัสดีค่าา มีเรื่องราวดีๆมาเล่า 😍 พอดีได้ร่วมกิจกรรมกับทางแอพ theAsianparent เป็นกิจกรรมของแบรนด์ cocorotokyo และเป็นผู้โชคดีได้รับรางวัลของทางแบรนด์ Cocoro ปกติแล้ว ไม่ค่อยได้ใช้สินค้าทางแบรนด์เท่าไหร่ แต่เคยใช้ผลิตภัณฑ์ตัวนี้ของคนใกล้ชิดแล้วรู้สึกโอเคมากๆ รู้สึกผลิตภัณฑ์ของเขาดีจริงๆค่ะ คนที่ใช้ ก็บอกว่าใช้มาหลายครั้งแล้ว เห็นผล ตั้งแต่ 2-3 หลอดแล้วแต่ผิว ส่วนของเรา หลังจากได้รับรางวัลจากทางแบรนด์ส่งมาให้ถึงบ้าน 2 กล่อง ก็ทดลองใช้มาเรื่อยๆ สังเหตุเห็นว่า ผิวที่มีรอยแตกลาย จางลง ชุ่มชื้นขึ้นทันทีที่ทา ไม่เหนียวเหนอะหนะ แห้งซึมไวม๊ากกกกแม่ ปลื้มมาก ก.ไก่ล้านตัว แต่ที่ปลื้มกว่าเลยก็คือ ผลิตภัณฑ์ของแบรนด์นี้เป็นออร์แกนิกค่ะ ไม่มีสารเคมีใดๆเลยนะ ไม่ทดลองกับสัตว์ด้วย 😱‼️ ทำให้มั่นใจได้ถึงความปลอดภัยที่คุณแม่ๆได้รับ รวมถึงความปลอดภัยของลูกน้อยในครรภ์ด้วยยย นอกจากนี้ แบรนด์ของ Cocoro ยังมีผลิตภัณฑ์อื่นๆ ที่แม่ๆสามารถเลือกดู เลือกใช้ได้หลายแบบเลยค่ะ ก็ไม่มีอะไรแล้วค่าา แค่อยากบอกต่อ ใช้ของดีๆก็อยากบอกต่อให้คนอื่นๆได้ใช้บ้าง ปัญหาผิวแตกลายของแม่ไม่ใช่เรื่องน่าอาย แต่ถ้าอยากกลับมาสวยใสไร้รอย ไว้ใจ Cocoro ให้ Cocoro ดูแลแม่ๆนะคะ 🥰 📌 ไปตำกันเด้อออออ cocorotokyo 👈🏻👈🏻 ขอบคุณแอพ theAsianparent และแบรนด์ cocorotokyo ที่จัดกิจกรรมสนุกๆให้ได้ร่วมเล่นมีโอกาสได้รับรางวัลดีๆมากมาย ได้ใช้ผลิตภัณฑ์ที่ดีและปลอดภัย ขอบคุณค่ะ 🙏🏻❤️ #ของดีบอกต่อ #รอยแตกลาย #แม่รีวิว #ครีมกันท้องลาย #แก้ขาลาย #ปลอดภัยคุณแม่ทาได้ #ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกจ่ะ #cocorotokyo #สวยตามใจแม่

ขออนุญาตรีวิว  COOL COLLAGEN Stretch Marks & Body Shaping 5ml.
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ