สอบถามเเม่ๆทุกคนค่ะ💖

สวัสดีค่ะเเม่ๆทุกคน คือมีเรื่องอยากสอบถามค่ะ คือเดือนกันยาตุลาเมนมาตรงกันค่ะ คือวันที่3 ของต้นเดือน เเต่ตอนนี้เมนยังไม่มาเลยค่ะ เราเลยทำการตรวจครรภ์ หลังจากที่เมนขาดหายไป1อาทิตย์ ผลขึ้นเเบบนี้ เเต่เมนยังไม่มาค่ะ เพราะเดือนตุลากินยาคุมฉุกเฉินไปค่ะ เเบบ 2 เม็ด ท้าวความก่อนเลยนะคะ ว่าเป็นคนที่เมนมาไม่ตรงกันสักเดือนค่ะ เคยมีเมนหายไปเดือนนึง เเต่ก็ไม่ ไม่มี อะไรค่ะ สาเหตุเกิดจากอะไรคะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ใครมีประสบการณ์

สอบถามเเม่ๆทุกคนค่ะ💖
3 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ปรึกษาคุนหมอดีที่สุดค่ะ