9 ตอบกลับ

ปกติค่ะพื้นที่ในท้องน้อยลงน้องเลยดิ้นน้อยลงค่ะแต่ต้องดิ้นมากกว่าสิบครั้งต่อวันนะคะ

31+4ก็รู้สึกดิ้นน้อยลงเหมือนกันค่ะ ส่วนมากเขาจะขยับตัวไม่ก็โก่งตัว พื้นที่น้อยลงแ

ปกติค่ะแม่ แต่หลังกินข้าวลองสังเกตน้องดิ้นนะคะส่วนมากหลังกินข้าวจะดิ้นดีมาก

ปกติค่ะ พื้นที่ในท้องเริ่มน้อยลงเขาก็ไม่ค่อยเตะต่อยเหมือนแต่ก่อนแล้วค่ะ

น้องดิ้นอยู่ค่ะแต่ดิ้นเบา เราก็เป็น30+2 ดิ้นเบากว่าวีคก่อนๆ

เหมือนกันค่ะแม่ ดิ้นเบาและน้อยลงแต่ดิ้นตลอด 30wดท่ากันค่ะ

ทางนี้30wถีบ+โก่งตัวสนุกเลย ตึงซ้าย ตึงขวา😫😫😫

ทางนี้30wยังถีบเก่งเลยค่ะ55

ปกติค่า