สวัสดีค่ะ วันนี้น้องแก้วตามีเคล็ดลับอารมณ์ดีมาฝากด้วยแหละ น้องยิ้มเก่งแบบนี้ เพราะใส่ผ้าอ้อมโพโคออร์แกนิค ที่นุ่มและอ่อนโยนต่อผิวบอบบางเป็นพิเศษ ใส่แล้วสบายตัว ซึมซับก็ดีเยี่ยม ไม่มีรั่วซึม หนูเลยนอนได้ยาวๆทั้งวันเลยค่า แม่ๆ ที่กำลังหาผ้าอ้อมให้น้องเพิ่งคลอด แนะนำตัวนี้เลยจ้า MamyPoKo Super Premium Organic NB ที่มีส่วนผสมของ ออร์แกนิค คอตตอน ปุยฝ้ายธรรมชาติ ดีต่อผิวบอบบางของเด็กน้อยแรกเกิด น้องแก้วตาใช้ตั้งแต่คลอดก็ไม่เคยแพ้หรือมีผดผื่นเลยจ้า ของดีแบบนี้ พอแม่เจอโปรดี เลยสั่งมายกลังให้หนูเลยนะจ๊ะ

Post image
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ท่าที่โพสต์น่ารักเชียว 😍