ทารก

ลีอาห์ใส่ MamyPoKo Super Premium Organic / มาตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ แม่ตัดสินใจซื้อเพราะชอบที่มีส่วนผสมของออร์แกนิค คอตตอน ปุยฝ้ายธรรมชาติ ที่นุ่มและอ่อนโยนต่อผิวลูก น้องใส่แล้วก็สบายตัวมาก ไม่มีปัญหาเรื่องการระคายเคืองหรือผื่นแพ้เลยค่ะ ตัวผ้าอ้อมซึมซับปัสสาวะได้ดีเยี่ยม ไม่มีรั่วซึม ช่วยให้ลูกหลับได้นานขึ้นค่ะ ดีต่อพัฒนาการลูก แม่เลิฟเลยค่า รอบนี้ลีอาห์ขยับไซซ์ขึ้นมา แม่เลยถือโอกาสสั่งยกลังมาติดบ้านไว้เลยค่ะ

ทารก
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ใช้อยู่คะทีมแม่ปลื่มคะ

VIP Member

ใช้เหมือนกันเลยคะ 💓