40 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวมั้งคะ​ บ้านนี้จะคลอดแล้วยังไม่เคยอวกสักครั้ง​ กินอิ่มนอนหลับดีนะคะ

เราไม่แพ้เลยคะตอนนี้18วีคแล้ว น้องน้ำหนักดี ดิ้นดี ส่วนแม่เองก้ออารมณ์ดีด้วยคะ

แพ้ท้องทรมานมากค่ะ นี่เข้าเดือนที่ 4 เริ่มพอจะกินข้าวได้ ไม่แพ้ถือว่าโชคดีนะ

ไม่เกี่ยวค่ะเราก้อไม่มีอาการแพ้ใดๆๆจนคลอดตอนนี้น้อง3เดือนกว่าแล้วค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องไม่แพ้อะไรเลย กินได้ปกติ จนคลอด ลูกแข็งแรงปกติดีคะ

ไม่จริงค่ะ เราไม่แพ้เลยซักนิดค่ะ น้องออกมาก้อแข็งแรงปกติดีค่ะ

VIP Member

เสี่ยงอะไรแม่เราไม่แพ้ลูกไม่เห็นผิดปกติเลย ไม่เกี่ยวนะคะ

ไม่จริงค่ะเราก็ไม่แพ้ท้องอะไรเลยค่ะจนตอนนี้20+5แล้วค่ะ

เสี่ยงหยังน้อ ท้องแรกชิวมากไม่แพ้ กินดี ลูกแข็งแรงมาก

VIP Member

อาการแพ้แล้วแต่คนด้วยค่ะแพ้มากแพ้น้อยบางคนก็ไม่แพ้