ICIS นับครรภ์ และตั้งวันคลอดในApp นี้อย่างไร

สวัสดีค่ะ คุณแม่ ICIS ตั้งวันกำหนดคลอดจากวันย้ายตัวอ่อนหรือนับครรภ์แบบปกติจากประจำเดือน รบกวนขอความคิดเห็นเพราะดิฉันหากนับครรภ์ปกติ คือ 8 สัปดาห์ แต่เมื่อไปตรวจ ultrasound baby ขนาดเท่ากับ 6 weeks (ตรงตามแบบนับวันจากการย้ายตัวอ่อน) ใครเป็นแบบนี้ บ้างคะ แล้ว ใช้นับครรภ์แบบไหน ตาม ขนาด ultrasound หรือไม่คะ ขอบคุณค่ะ #icis #ivfcommunity #ivf ขอคำแนะนำค่ะ

ICIS นับครรภ์ และตั้งวันคลอดในApp นี้อย่างไร
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ