199 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ มีอาการยังไงบ้างค่ะก่อนจะคลอด #ท้องแรกค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ 38+3 แล้วยังไม่แตกเลย อยากแตกมาก😅😅😅

ยินดีด้วยนะคะ แม่บ้านนี้ 37weeks.กว่าแล้ว..ไม่แตกสักที😓

ไวจังเท่ากันเลย บ้านนี้ ถีบทั้งคืน อีแม่ อยากแตกมาก

ยินดีด้วยคะคลอดเองหรือผ่าคะ38วีคยังเงียบอยุ่เลยคะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ก็รอลุ้นลูกสาวเหมือนกันค่ะ☺️

ยินดีด้วยค่ะ. บ้านนี้ 36+5อยากแตกแล้วเหมือนกัน 😂

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงไวๆทั้งแม่และลูกค่ะ

ขอบคุณค่ะ. เช่นกันนะค่ะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ก็อยากได้ลูกสาว ลุ้นๆ🤗

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้36w2dไม่รุ้จะแตกเมื่อไหร่