154 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่และตัวเล็กนะคะ แข็งแรงปลอดภัยตลอดการตั้งครรภ์นะคะ

ขอให้แข็งแรง​ๆปลอดภัย บำรุงดีๆ อย่าเครียดอย่าคิดมากทำใจให้สบายๆด้วย

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอคุณพระคุ้มครอง แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณแม่ อุปสรรคทุกอย่างต้องแพ้ภัยพลังสู้ของคุณแม่นะคะ

ขอให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีนะคะขอให้แข็งแรงผ่านพ้นไปยันคลอดนะคะ

ขอให้ปลอดภัยท้องแม่และลูกนะคะ สู้ๆค่ะคนเป็นแม่ทำได้อยู่แล้ว

ขอให้ปลอดภัยแม่และเด็กสุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งคู่นะคะ

สู้ๆนะคะ ขอให้น้องออกมาแข็งแรงปปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะเราผ่านมาแล้ว ทุกอย่างผ่านมาได้ด้วยดี

สู้ๆนะค่ะขอปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ