117 ตอบกลับ

เป็นทั้งพยาบาล ที่ต้องดูแลคนไข้โควิด เป็นทั้งคุณแม่ บางทีก็ใจฝ่อค่ะ

VIP Member

สู้ๆน่ะคะ ✌🏻❤️ ส่วนเราจะอยู่บ้าน ลดเชื้อเพื่อชาติและคุณหมอค่ะ ฮึบๆ

สู้ๆนะคะ ขอ​เป็น​กำลังใจให้ เราจะผ่านไปด้วยกัน✌️✌️❤️

ขอให้คุณหมอ พยาบาล เเละหน่วยงานต่างๆสู้ๆเเละปลอดภัยนะคะ

เป็นกำลังใจให้คุณหมอคุณพยาบาลและผู้เสียสละทุกๆท่านค่ะ

ขอส่งกำลังใจให้หมอและพยาบาลทุกๆท่านเลยนะครับ สู้ๆครับ

สุ้ๆนะค่ะดูเเลคนอื่นเเล้วอย่าลืมดูเเลตัวเองด้วยนะค่ะ

เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะค่ะ เชื่อว่าจะผ่านไปได้ด้วยดี

สู้​ๆ​ค่ะ​เป็น​กำ​ลัง​ใจ​ให้​ ขอให้​ทุกคน​ปลอดภัย​

VIP Member

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ทุกคนค่ะ ทั้งคุณหมอ พยาบาล