23 ตอบกลับ

ถ้าซักตอนนี้ ช่วงใกล้คลอดแม่ก็ต้องซักใหม่อีกรอบจ้า

บ้านนี้ซักตอน36wค่ะ ซักและเตรียมของใส่ตะกร้าไว้เป็นดีค่ะ

บ้านนี้ตั้งใจจะซักตอน 8 เดือนกว่าๆ คะ ตอนนี้ 31W+4 คะ

ก่อนคลอด 1 เดือนค่อยซักคะเเม่ จะได้ไม่นานเกินไป

รื้อออกมาเลือกไว้ก่อน ยังไม่ได้ซักนะ 18 ก.ย.

22ตุลา ยังไม่รู้จะซื้ออะไร ที่ไหนเลยคะ55

VIP Member

เรวใปค้ะ รอซัก8เดือนค่อยซักดีกว่าค้ะ

ซัก3รอบแล้วค้าบ้านนี้ กำหนด2มิ.ย

บ้านนี้23ตุลา ยังไม่ได้ซื้อเลย

VIP Member

16กันยาไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ555

13 ตุลา ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ 😂