44 ตอบกลับ

คุณแม่สวยจัง ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

แม่สวยจังค่ะ😍 ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และตัวเล็กนะคะ

สู้ๆคร้า เป็นความเจ็บปวดที่งดงาม ท้องสวยมากเลย

ใช้อะไรหน้าท้องเราถึงจะไม่แตกไม่ลายค่ะ

VIP Member

น้องนน.เท่าไหร่แล้วคะ​ บ้านนี้น้องก็ตัวใหญ่

ถ้าผ่าก็สบายๆค่ะ​ แต่บ้านนี้หมอให้คลอดเองก่อน

แม่ยังสวยหุ่นดีเชียวค่ะ ลูกสาวหรือลูกชายคะ

ได้ลูกสาวค่ะ

ขอให้คลอดปลอดภัยทั้งคุณแม่ คุณลูกนะคะ

ขอให้ปลอดภัยและแข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ

แม่หุ่นดีมากจ้าา ลงท้องหมดเลย สู้ๆค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และก็น้องนะค่ะ ❤️