เด็กในครรภ์ไม่มีหัวใจ 8w+5

วันนี้ไปหาหมอมาค่ะท้องได้8w+5 มันมีเลือดออกเป็นลิ่มๆมาประมาณ 6วันได้ค่ะ ที่ไปตรวจช้าเพราะคนที่บ้านบอกว่ามันปกติ เราก้รู้อยู่แล้วว่ามันต้องผิดปกติ ไปถึงคลินิก หมอใช้ซาวแบบสอดช่องคลอด พอหมอซาว เราเกือบร้องไห้เพราะหมอบอกว่าน้องไม่มีหัวใจเราตกใจ และใจหายทำไมถึงเป็นแบบนี้ ต้องรอ ให้โอกาสน้องเขาอีก2อาทิตย์ ถ้าเลือดยังไม่หยุดให้รีบไปโรงพยาบาลเลยค่ะ ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างคะมันมีโอกาสมั้ยคะที่น้องจะมีหัวใจ

เด็กในครรภ์ไม่มีหัวใจ 8w+5
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ