21 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอน28wจ้า ตอนนี้ใกล้คลอดแล้ว เดี๋ยวรอลุ้นว่าหน้าจะคล้ายตอนซาวด์ไหม 😄

ตื่นเต้นเเทนเลยค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค้า

บ้านนี้ซาวตอน27w คะ หมอบอกรกเยอะเลยเห็นไม่ชัด อิแม่เสียใจอุตส่ารอเห็นหน้าลูก555

บ้านนี้ได้ดั้งมาเหมือนกันจ้า แต่แม่ก็มีดั้งนะ555 ไทย-ฮอลแลนด์ค้า

ดีมากที่ได้ดั้งมา ของแม่ไม่มีเลยค่ะ เลยดีใจที่เหมือนพ่อ ไม่น้อยใจเลย 5555 ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องนะคะ

บ้านนี้ ซาวด์ 30วีค เอารูปพ่อเค้ามาเทียบ เหมือนอยู่นะ ^^

ถอดแบบมาเป๊ะเลย น้องลูกครึ่งอะไรค้า

ซาว​ตอน15สัปดาห์​คร่า ตอนนี้17สัปดาห์​แล้วคร่าา

ซาวด์ตอน21วีคค่ะ มีดั้งพอได้เหมือนกันค่าา

ซาวดูตอน 31 สัปดาห์ตอนนี้อีก2วันจะคลอดละคะ

ขอบคุณค่ะคุณแม่

ตอนนี้8เดือนแล้วจ้า คุณลุงหมอบอก ผญ🥰👶🏻

28วีคค่ะ​ ยังไม่ได้ตั้งชื่อค่ะ

ลูกสาวหรือลูกชายค้า

ว้าวๆ เป็นลูกครึ่งรึเปล่าคะเนี่ย

ลูกครึ่งไทย-อเมริกันค่า