46 ตอบกลับ

ของเราซาวด์เจอตั้งแต่ 6weeks แต่ซาวด์ทางช่องคลอดนะคะ

บ้านนี้เจอตอน 9 สัปดาห์ ค่ะ ใจเย็นๆนะคะ น้องคงแอบอยุ่

ขอให้เป็นแบบนั้นนะคะ

ซาวครั้งแรก7+6คะเจอตัวน้องแล้วคะตอนนี้ได้9+2แล้วคะ

แม่บ้านนี้ ซาวด์เจอน้องตอน6สัปดาห์4วันคะ

เจอน้องตอน8วีค ตัวเล็กมากๆเท่าถั่วเอง

บ้านนี้ซาวเจอตอน7wซาวทางช่องคลอดค๊า

7วีคเห็นตัวน้อง+ได้ยินเสียงหัวใจค่ะ

ของเรา5wก็เห็นนะคะ 9wได้ยินเสียงหัวใจ

เห็นตีวเด็กตั้งแต่7สัปดาห์แล่วค่ะ

ใจเย็นๆนะคะ น้องอาจจะตัวเล็กอยู่ค่ะ