320 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ คุณแม่ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ

เสียใจด้วยนะค่ะ .สู้ๆ เดียวน้องก็มาเกิดใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะสุ้ๆแล้วอาการลวมน้ำเป้นยังไงคะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ เดี๋ยวน้องมาเกิดใหม่น๊า

เสียใจด้วยค่ะ...เป็นกำลังใจให้สู้-สู้นะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะ. ทำบุญหาน้องด้วยนะค้ะคุณแม่

เสียใจ​ด้วย​นะ​คะ​ เดี๋ยว​น้องก็มาใหม่นะคะ

VIP Member

เขาจะกลับมาในสถานะที่พร้อมกว่านี้ครับ สู้ๆ

VIP Member

เสียใจด้วยนะค่ะคุณแม่ อายุครรภ์เท่ากันเลย

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่😢เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌️