320 ตอบกลับ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆค่ะ ขอให้น้องกลับมาเกิดเป็นลูกคุณแม่อีกนะคะ

ขอแสดงความเสียใจ และเป็นกำลังใจให้คุณแม่และครอบครัวด้วยนะคะ

ขอบคุณนะคะ

เสียใจด้วยค่ะ บ้านนี้ก้อายุครรภ์ได้ 23w+2d เสียใจด้วยจริงๆ 😭😭

อ่านแล้วร้องไห้เลยคะ สู้ๆนะคะรักษาตัวแล้วเริ่มต้นใหม่คะ

เสียใจด้วยค่ะ เข้มแข็งไว้นะพร้อมแล้วค่อยว่ากันใหม่สู้ๆ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องกลับมาเกิดกับคุณ​แม่ใหม่นะคะ

เสียใจด้วยค่ะแม่นี่ขนาดอ่านยังน้ำตาจะไหลเลยค่ะแม่

เสียใจด้วยค่ะ โทดนะคะลูกหรือแม่ เป็นเนื้องอกเหรอคะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องกลับมาเร็วๆค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะสู้ๆนะคะ