ตัวจิ๋ว 7w+3d

วันนี้คุณหมอนัดซาวน์ค่ะ น้องมีหัวใจแล้วค่ะ7w 3d แต่ในอัลตราซาวน์ 6w4d ก่อนหน้านี้ลุ้นแทบแย่ แม่จิตตกคิดเยอะค่ะ กลัวลูกท้องนอกมดลูกบ้าง กลัวท้องลมบ้าง เจาะเลือดตอน 4วีค hcg แค่ 20 น้อยมาก รอลุ้นมาตลอด เจ้าตัวจิ๋วแข็งแรงกว่าที่แม่คิดเยอะค่ะ เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ บ้านนี้มีความเชื่อค่ะ ปล่อยมาตั้งนานไม่ติด พอเริ่มใส่บาตรทุกเช้า กรวดน้ำให้เทวดา เจ้ากรรมนายเวร น้องเลยมา ทุกวันนี้ ทำบุญรึทำสิ่งดีอธิฐานผลบุญยกให้น้องหมดค่ะ ขอให้น้องสมบูรณ์ แข็งแรง ❤️

ตัวจิ๋ว 7w+3d
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ดีใจด้วยค่ะแม่