4 ตอบกลับ

ของแม่บ้านนี้ไปตรวจตอน6วีคคะเจอแต่ถุงน้ำหมอบอกไม่มีเด้กอ่อน หมอเลยถามจะกินยาขับออกหรือรอให้หลุดเอง แม่เลยบอกหมอรอให้หลุดเองดีกว่าจนตอนนี้6เดือนน้องไม่ออกเลยตัดสินใจไปซาวดูอีกครั้งน้องเป้นตัวแล้วรุ้เพศแล้วด้วยจ้า สู้ๆนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยค่ะรอลุ้น

ของเรา ซาวด์ ผ่านช่องคลอด 6 w ยึดตามใบซาวด์ เจอเด็ก และได้ยินเสียงหัวใจเต้นแล้วค่ะ ถ้าซาวด์ผ่านหน้าท้องอาจจะไม่เห็นนะคะ เพราะน้องตัวเล็กมากค่ะ

ซาวด์ผ่านช่องคลอดค่ะ​ รอลุ้นอีก2สัปดาห์

ผ่านช่องคลอดหรือหน้าท้องคะ?

ขอบคุณค่ะ

เราซาวด์ 7w3d พบหัวใจเต้นค่ะ

ขอบคุณมากค่ะขอให้ผลดี