86 ตอบกลับ

แบบนี้น่าจะไม่ท้องนะคะ ขึ้นแค่ขีดเดียวเองคะ ถ้าท้องต้อง2ขีดค่ะ

ของแม่บ้านนี้ขาด1เดือน​ตรวจเจอจ้าฝากท้องแล้วหมอบอก4วีคกับ1วันจ้า

รออีกสักอาทิตย์ค่อยตรวจใหม่ไหมค่ะ อันนี่มันแทบมองไม่เห็นเลย

แค่สามวันเองอย่างน้อยต้องสองอาทิตย์ขึ้นไปขีดที่สองจางมากไ

ของเราขาดสามวันท้องแต่ขึ้นชัดกว่านี้มากกกกกกกกกกกกเลยคะ

ยินดีด้วยจ้า **รอสัก2-3วันตรวจอีกทีนะคะ ขีดแดงขึ้นชัดแน่นอน^^

ดีใจด้วยจ้ะแม่ ช่วงนี้ต้องระวังมากๆ ดูแลตัวเองดีดีนะจ้ะ

รออีกสามวันตรวจอีกรอบนะคะ ตอนเช้า 2ขีดจะชัดเลยค่ะ

VIP Member

เห็นเขียวเดียวอ่ะ อีกสักอาทิตย์ค่อยตรวจใหม่นะคะ

เห็นขึ้นขีดเดียวอยากท้องไปหาหมอเลยค่ะภาษาแพทย์