21 ตอบกลับ

วันนี้คุณหมอยังไม่เห็นเพศน้องชัดเจนนะคะ เเต่บอกมาว่า60/40 60คือผชค่ะ ไอเราก็คาใจ พรุ่งนี้จะไปเสียเงินซาวเเล้วค่ะ ซาวรพสิทธิบัตรทอง เครื่องอัลตราซาวค่อนข้างเก่าเลย😂

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะวันนี้ก็ 16 วีคเต็มเหมือนกันพรุ่งนี้คุณหมอนัดซาว์ค่ะแต่ของแม่เป็นครรภ์แฝด แต่รอบที่แล้วคุณหมอบอกว่าน่าเป็นผู้ชายแต่ไม่ชัดเจน

โชคดีจังเลยค่ะได้ครรภ์แฝด ฝันมาตลอดอยากมี2คนทีเดียว แต่ทำยากจังค่ะ😂

บ้านนี้คุณหมอนัดดูเพศตอน16วีคนะคะ แต่จะเห็นหรือไม่ขึ้นอยู่กับท่าของน้องด้วยค่ะ ☺️

รอจ้า ตื่นเต้นแทนคุณแม่จังเลยค่ะ ☺️😍

อายุครรภ์เท่ากันเลยแม่ แม่กำหนดคลอดวันไหนหรา นี้ก็ลุ้นอยากได้ลูกชายเหมือนกัน

19/3/67 ใกล้ๆกันเลยค่าคุณแม่บ้านนี้ 16w1d

เราซาวด์ตอน13+1 หมอบอกลุ้นชายแล้วนะคะเครื่องซาวด์ของหมอรุ่นใหม่ๆเห็นชัดค่ะ

ทางนี้15วีค+4วัน ไปซาวมาแล้วหมอค่อนข้างมั่นใจว่าเป็นผญ ค่ะ สมใจอยากเลย

ยินดีด้วยนะค้า ทางนี้อยากสมใจได้ชายมาบ้าง

ไม่มีเลยคะถามหมอโดนตรงมาเเร้ว ถ้าอยากรุ้เเม่ต้องตรวจนิฟคะ

บ้านนี้17วีคไปแล้ว ยังไม่รู้เพศเลย555 รอลุ้นหมอนัด24ตุลานี้

หวังแบบนั้นด้วย อยากรู้เพศมาก อีก2เดือนพ่อเขาไปทหาร😢

บ้านนี้ 20week ได้ลูกชายค่ะ ตอนหมอซาวด์ เห็นจู๋โด่งเรย 😄

ตอน 16+2 ไปอัลตร้าซาวด์ คุณหมอซาวด์พบว่าเป็นผู้ชายค่ะ