74 ตอบกลับ

ทีมกันยาตอดแล้วหรอ ทีมสิงหาต้นเดือนยังไม่รู้สึกเลย 😅😅

บ้านนี้9สิงหาไม่รู้สึกเลยค่ะ

กันยาเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รู้สึกตัวเลยว่าดิ้นไหม

7กันยายนค่ะ เริ่มตอดบ้างแล้ว แต่แม่ปวดท้องบ่อยมากค่เ

7กันยา​เหมือน​กันเรยคะ

ทีมกันยาเหมือนกันค่ะ อายุครรภ์ใกล้กันเลยค่ะ^•^

รู้สึกเหมือนมีไรตอดเบา​ๆ​ ไม่รู้คิดไปเองไหม​ 😁😁😁

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย​ 😁

12กันยา เบื่ออาหารมากบางวันแทบจะกินไม่ได้อ้วกหมด

3 กย.ค่ะ ไม่แพ้เลย ไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นด้วย ค่ะ 😂

กำหนด 21 กันยาค่ะ ยังไม่รู้สึกน้องดิ้นเลยค่ะ

14w5d ยังไม่รู้สึกเลยจ้า แค่ตอดๆ กำหนดคลอด31สิงหา😊

@คุณคณาณัณ สู้ๆนะคะ เราท้องแรกค่ะ😊

VIP Member

12 สัปดาห์ มีตอดๆค่ะแต่นานที กำหนอดคลอด 21 กันยา