7 ตอบกลับ

แม่ต้องระวังภาวะหลังหายให้ดีนะคะ ถ้าหายแล้วมีอาการอะไรแปลก ๆ ให้รีบพาไปรพ.เลยนะคะ ขอให้น้องหายไว ๆ นะคะแม่ ✌🏻

สู้ ๆ ค่ะ

คอยวัดไข้ วัดออกซิเจนที่นิ้วกับความดันด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่❤️

ลองสังเกตจากนี้สัก2อาทิตให้ระวังรองโควิทนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่ กลัวมากเลยค่ะ แต่ขอให้ทุกอย่างราบรื่นค่ะ😥❤️❤️

สังเกตุการหายใจค่ะ ว่าหอบเหนื่อบหรือปล่าว

ตอนนี้ยังปกติอยู่ค่ะ แต่จะสังเกตทุกวันเลยค่ะ แม่ไม่วางใจเลย ขอบคุณค่ะ❤️

แม่ตรวจกับอะไรค่ะ ที่ตรวจแบบไหน

แหย่จมูกเท่านั้นค่ะ น้ำลายมันไม่ขึ้นค่ะ ถ้าให้ชัวคือแหย่จมูกค่ะแม่

ขอให้​น้อง​หาย​ไว​ๆ​นะคะ​

ขอบคุณค่ะ❤️

Super Mum

ขอให้น้องแข็งแรงๆ นะคะ