เพดานโหว่

ลูกเป็นเพดานโหว่จะหายเป็นปกติไหมคะ และเวลานอนลูกหายใจฮึดฮาดๆหายใจทางิปาก.ี้เป็นอะไรไหมคะ สงสารลูกมาก

14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ของเราอัตราซาว 5 เดือนหมอเหนปากเหว่ง แม่ร้องไห้หนักมาก สงสารลูกแต่หมอบอกแก้ไข้ได้ สุ้ๆๆนะค่ะเราจะสุ้ไปด้วยกันดูแลเค้าดีที่สุด

ขอบคุณน่าคะ ตอนนี้ลูกนอน รพ.ได้1อาทิตย์แล้ว ใส่เครื่องช่วยหายใจยุ สงสารลูกมากคะ

เคยได้ยินว่า รพ.ยันฮีรับทำให้ฟรีคะแม่ ยังไงลองหาข้อมูลดูนะคะ สู้ๆคะ

VIP Member

ลองเสิร์ชดูนะคะ มีพวกมูลนิธิของจุฬา สนับสนุนการผ่าตัดอยู่นะคะ

มีรพ.ยันฮีทำให้ฟรีค่ะแม่ลองขอข้อมูลดู ลูกเรายังไงเราก็รักค่ะ

ต้องหายแน่นอนค่ะ เป็นกำลังใจให้แม่และน้องนะค่ะ หมอเก่งคะ สู้ๆ

สู้ๆนะคะ ลูกสาวก็เป็นเหมือนกันค่ะ

VIP Member

หายค่ะ หมอเก่งๆเยอะ สู้ๆนะคะ

สู้ๆคะแม่ สมัยนี้หมอเก่งค่ะ

เกิดจากอะไรอ่าค่ะโรคนี้