38 ตอบกลับ

ลูกคน1ได้พ่อ(ลูกสาว)ตอนนี้3ขวบ พอโตมาหน้าดันมาเหมือนเราชะงัน ลูกคน2 ได้แม่ (ลูกชาย) ตอนนี้8 เดือน

แปลว่ามีโอกาสโตมาได้แม่ อิอิ

บ้านนี้ยิ่งน่าน้อยใจค่ะ.. ถามเขาว่าลูกใคร ตอบแบบไม่ลังเลเสียงดังฟังชัดเลยค่ะ.. "ลูกพ่อครับ"

55555 นี่ก็เหมือนค่ะ ลูกพ่อมัน

ลูกสาวเหมือนพ่อโบราณบอกว่าไม่อาภัพนะค่ะ เดี๋ยวเด็กยิ่งโตหน้าก็ยิ่งเปลี่ยนค่ะ

โอเครค่า

บ้านนี้เหมือนแม่มากค่ะ😂😂ปาก ตา คาง หูยังเหมือน😆 เอาแค่จมูกพ่อมา😂😂😂 ลูกสาวค่ะ

อิจฉาง่า5555

VIP Member

ลูกเค้าดันไปหน้าเหมือนลุงตอนเด็กๆอ่ะ55 พี่ชายของพ่อ แต่โดยรวมได้พ่อมาหมดจ้า

5555 แปลกดีค่ะ

ลูกสาวเราก็เหมือนแฟนทุกอย่าง สีผิว หน้าตา รูปร่าง เหมือนกันยันก้นเลย 5555

เขาบอกได้แม่แล้วจะอาภัพ55ไม่รู้เขาโกหกหรือป่าวนะคะ แอบได้ยินมา

ความเชื่อโบราณมั้งคะ5555

น่าตารูปร่างเหมือนพ่อแต่นิสัยอาจจะใด้คุนแม่นะคะอย่าน้อยใจเลยค่ะ

สาธุค่า ขอให้นิสัยเหมือนแม่ก็โอเครละ😁

VIP Member

ลูกชายเราคลอดมา ก็มีแต่คนทักว่าเหมือนพ่อ พ่อเขายิ้มแฉ่งเลยคะ

บ้านนี้ได้ลูกชาย เหมือนพ่อทุกตรง อย่างกับคนเดียวกันเลยคะ