22 ตอบกลับ

น้องแพ้ครีมอาบน้ำหรือป่าวค่ะ ทำไมต้องจี้สะดือค่ะ

คุณหมอบอกว่า คุณพ่ออย่ากังวลเยอะ 555

อาจจะติดเชื้อครับหาหมอดีที่สุดครับ

ถ้าไม่ดีขึ้นต้องกลับไปหาหมออีกรอบครับ

VIP Member

รีบไปหาหมอเถอะคะ สะดืออาจจะอักเสบนะคะ

แนำนำให้พาไปหาหมอนะคะ กัวติดเชื้อนะคะ

ทายาเพ็ญวันเดียวแผลแห้งหายแน่ค่ะ

VIP Member

น่ากลัวมากคะ รีบไปหาหมอดีกว่านะค่ะ

มันไม่หลุดเองหรอคาะทำไมต้องจี้สะดือ

หลุดครับ แต่มันแฉะ ให้หมอจี้ให้แห้งครับ แต่ลูกสาวแพ้แอลกอฮอลสีชมพูครับ

หาหมอค่ะกลัวน้องติดเชื้อ

หาหมอดีกว่าค่ะ