18 ตอบกลับ

ปกติค่ะ น้องไม่จำเป็นต้องถ่ายทุกวันหากน้องไม่งอแงน่ะคะ ลำใส้น้องก็ยังทำงานได้ไม่ดี แม่ช่วยน้องได้โดยชวนน้องเล่นปั่นจักยาน ช่วยให้ลำใส้ทำงานได้ดีขึ้น

ขอบคุณมากๆค่ะ

ปกติค่ะน้องไม่จำเป็นต้องถ่ายทุกวันค่ะถ้านานกว่า7วันถึงไปหาหมอเคยไปหาหมอแล้วหมอก็บอกมาแบบนี้

บ้านนี้ก็ 2-3วัน ถ่ายครั้งนึงค่ะ อึนิ่ม สีเหลือง ก็สบายใจได้ค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้นมแม่ล้วนบางทีก็เป็นอาทิตย์

ปกติค่ะ​ บ้านนี้กินนมแม่​ 2-3​ วันถ่ายทีค่ะ

ปกติค่ะ ถ้าน้องไม่ถ่ายแสดงว่าย่อยได้ดี

อ๊ายยยน่ายิกมากแก้ม

น่ารักค่ะ ปกติค่ะ

น่ารักจังเลยค่ะ

VIP Member

น่ารักน่าชัง