36+1wต้าวดื้อของแม่

ลูกชายแม่🧒 แม่บ้านอื่นคลอดเดือนไหนกัน #ทีมกันยา

36+1wต้าวดื้อของแม่
23 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ของเรากำหนดวันที่ 11 กันยา ตอนนี้ 36+3w น้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ แถมแม่มีเนื้องอกตรงกล้ามเนื้อมดลูกอีก 3ก้อน ตอนนี้กลับมาต่างจังหวัดว่าจะมาคลอดที่บ้านเกิด แต่กักตัวอยู่อีก2วันถึงจะไปหาหมอได้ แต่แนวโน้มคาดว่าจะได้ผ่า ไม่มีอาการเตือนอะไรเลยค่ะท้องก็ไม่ยอมลด แต่แม่ก็ไม่เจ็บหรือปวดส่วนไหนเป็นพิเศษถือว่าโชคดีค่ะ

อ่านเพิ่มเติม
3y ago

โห้ลูกดกมากขอให้คลอดง่ายๆๆนะค่ะ

บ้านนี้กำหนด3กันยาจ้าา ลูกชาย 37+4แล้ว เริ่มมีเจ็บเตือนตอน36+5 ป้าหมอให้กลับมาดูอาการที่บ้านเพราะปากมดลูกยังไม่เปิด

3y ago

รอแต่ปากมดลูกเปิดอย่างเดียวอะตอนนี้นอกนั้นมาเต็มคะรอๆๆลูกสาวจ้า

VIP Member

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแม่ 36+1 บ้านนี้เงียบกริบเลย ไม่มีเจ็บอะไรเล้ยยย 🤣 จะได้พึ่งหมอไหมเนี่ย 😂

3y ago

ใช่ค่ะบ้านนี้เหมือนกัน อยากออกแล้วค่ะ5555

VIP Member

ลูกชาย👶35w4dกำหนดคลอด17กันยา โดนยาระงับคลอดไป4เข็มตอน35wพอดี กลางคืนนอนไม่ได้เลยปวดไปหมด

3y ago

วันเดียวกันเลยค่ะ

ลูกชาย บ้านนี้ กำหนดตลอด 20 กันยายน ค่ะ ตอนนี้ยังไม่มีสัญญาณเตือนคลอดอะไรเลยค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-3504493)

34+6 ทีมกันยาจ้า ลูกชายเหมือนกันจ้าอยากเจอหน้าแล้วววว

ลูกชายเหมือนกันค่าาา มีนัดคลอดวันที่ 4 กันยาค่ะ

น้องกลับหัวแล้วแต่หมอยังไม่นัดผ่าเลยจ้า

36+1 กำหนดคลอด13กันยา แต่ในใจอยากแตกแล้วค่ะ