2 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้ายาแก้ไข้ก็กินตามอาการค่ะ มีไข้ค่อยกิน ยาแก้ไอน้ำมูกอื่นๆก็กินตามที่หมอจ่ายค่ะ ส่วนตัวไม่อยากให้ลูกกินยาเยอะเหมือนกันค่ะ 🥺 ขอให้หายไวๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ ไข้ตอนนี้ไม่มีแล้ว แต่ยังไออยู่ จ๋งจ๋านลูก😭😭

VIP Member

ตอนนี้ได้ลางานมาดูแลน้องไหมค่ะ อยู่กับยายไม่น่าจะหายนะค่ะ

ลาค่ะ เสียงานเสียการมากเลยแม่ หยุดกระทันหันไม่แจ้งล่วงหน้า เศร้าหลายต่อมาก ไหนจะลูก ไหนจะงาน แล้วยังเล็กด้วย แม่กลัวมากค่ะ ตัวเองเคยติดครั้งเดียวยังทรมานเลย แล้วเด็กเล็กจะขนาดไหน