56 ตอบกลับ

บ้านนี้18wค่ะ ส่วนมาตอด บางที่ก็เหมือนถีบสะดุ้งทั้งเเม่เลยค่ะ

VIP Member

แม่บ้านนี้หน้าท้องหนาค่ะ​ กว่าจะรู้สึก​ 22วีคเลยค่ะ

19w4dดิ้นเเล้วค่ะ ตอนนี้20w4dดิ้นทุกเช้าเที่ยงเย็นเลย

ตอนนี้4เดือนจะ5เดือนแล้วค่ะยังไม่รู้สึกเลย

25 สัปดาห์ ดิ้นเก่งมากเลยค่ะ

ดิ้นจิงๆน่าจะ7เดือนนะคะ ถ้าน้องตอด5_6เดือนคะ

20สัปดาห์แล้วค่ะ ยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเลย

รู้สึกตอดตั้งแต่​16week และสม่ำ​เสมอ​ก็22week​คะ

VIP Member

บ้านนี้น้องเริ่มติดตอน15wค่ะ 16นิให้เห็นเลย

บ้านนี้รู้สึกลูกตอดตอน17สัปดาห์ค่ะ

VIP Member

4เดือนก็รู้สึกตอดๆแล้วค่ะท้องสอง