255 ตอบกลับ

แม่กำลังจะนอน 😄 บันเทิงมาก แต่เอาที่เค้าสบายใจค่ะ

ตอนที่อยากแกล้งแม่คือดิ้นแรงมากค่ะ และตอนหิวข้าว

หลังกินข้าวเสร็จกับตอนกลางคืนที่แม่กำลังจะนอน😁

ดิ้นแรงมากเลยค่ะโดยเฉพาะกลางคืนไม่ได้นอนเลยค่ะ

นั่งอยู่บนชักโครกค่ะ 555 รู้สึกว่าลูกจะถีบแรงมาก

ดิ้นแรงตอนพ่อลูบท้องแม่ และตอนแม่กำลังจะหลับ

ก่อนจะหลับค่ะ พอนอนตะแคงปุ๊บมาเป็นคลื่นเลย555

ตอนกำลังจะนอนค่ะ ดิ้นแรงเหมือนเปิดคอนเสิร์ต

ตอนเรากินข้าวอิ่มสักอีก1 ชม.ก็ดิ้นแรงแล้วค่ะ

นอนหงายค่ะ ดิ้นแรงมาก กับตอนได้ยินเสียงเพลง