255 ตอบกลับ

ดิ้นเก่งมากทั้งตอนหิว อิ่ม แม่นอนเอนหลัง แล้วยิ่งตอนพ่อคุยด้วย เล่นด้วย ร้องเพลงให้ฟัง ทีนี้ลูกหมูในท้องอย่างกับเปิดเพลงเเดนซ์เลยคะ 😁🤣

ตอนกินข้าวอิ่ม กับตอนนอน ดึกดื่นยังครึกครื้นอยู่เลย ตอนเช้าก็ปลุกแม่แต่เช้า ตี4-5 ประจำทุกวัน

ตอนเช้า กลางวัน เย็น ก่อนนอน ดิ้นเก่งมากๆ 22:30แล้วตอนนี้ แม่ยังไม่ได้นอนเลย😂 น้องดิ้นแรงมาก!!

กินข้าวเสดหรือตอนนอนพักผ่อน เหมือนนางโกรธใครมา,อยากชกใครประมานนี้แรงจนเจ็บ

ตอนหิว,ตอนกินข้าวและกลางคืนตี1-2 และตี5ของทุกวันคะ ดิ้นแต่ละทีฉี่แม่แทบเล็ด😂

ตอนนี้ยังไม่รู้สึกว่าลูกด้วยเลยค่ะลูกจะดิ้นตอนอายุครรภ์กี่เดือนค่ะ

ลูกชอบดิ้นแรงตอนเวลากลางคืน ตอนเวลาแม่จะนอนค่ะจนอีแม่นอนไม่ได้ก่วนตลอด

จะดิ้นตอนกินข้าวเสร็จทุกครั้ง แล้วก้อช่วงค่ำๆ ดึกๆ ดิ้นบ่อยมากจร้าาาา 💞

หลังทานอาหาร กลางคืนเวลาฟังเพลง แรงมากๆ ใกล้วันผ่าแล้วตื่นเต้น❤️🎆👧🏻

27wดิ้นจนท้องโยกเลยจ้ากลางวันกลางคืนเอาจนแม่ไม่ได้หลับไม่นอนเลยจ้า👶