26 ตอบกลับ

บ้านนี้เอาหัวลงตั้งแต่ 24 วีค แต่ไม่รู้วนขึ้นมาอีกมั้ย เพราะหมอบอกเค้าก็หมุนไปหมุนมา แต่ซาวน์ทุกครั้ง หัวอยู่ล่างทุกครั้ง ตอนนี้ 33+2 วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้.. ตอน37วีค​หัวน้องลงค่ะ​ พอ38ซาวดูน้องเอาก้นลง​ คุณ​หมอ​เลยนัดผ่า​ แต่ไม่น่ากลัวนะคะหมอหมัยนี้เก่ง.👍น้องผ่า39วีคพอดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้36 ก็ยังไม่กลับหัวค่ะ หมอนัดผ่าเลย แต่ภาวนาในจัยให้น้องกลับหัวค่ะ

35วีคแล้ว กลับหัวแล้วคะ อยากคลอดเอง เหมือนกันถ้าไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ตอนนี้เรา 27 วีค เอาหัวลงตั้งแต่ 19 วีค อยู่ท่าเดิมตลอดเลย 😑

บ้านนี้กลับหัวตอน30wจร้า ตอนนี้37w3dเเล้วยังเงียบอยู่เรย🤣

บ้านนี้ 34 week น้องยังไม่กลับหัวเลย แม่เลือกผ่าแล้วค่ะ 😓

VIP Member

36w ไม่ยอมกลับหัวเลย น้องตัวใหญ่ด้วย นัดผ่าจ้า

เช่นกันค่ะ

บ้านนี้37w แล้วยังไม่กลับหัวเลยค่ะ คงได้ผ่า😭

ซาวตอน 32w กลับเเล้วค่ะ ตอนนี้39wล้าววว