37 ตอบกลับ

ใช้อยู่ค่ะ ฟังได้ปกตินะคะ ตอนนี้ท้อง 5เดือน น้องดิ้นบ่อยต้องค่อยๆจับค่ะ วัดได้ที่ไร 150-170 ตลอด

VIP Member

บ้านนี้ก็ใช้ค่ะ เลขไม่คงที่แน่นอนค่ะ เพราะมีทั้งค่าหัวใจน้อง สายสะดือ และอื่นๆในท้องค่ะแม่

บ้านนี้ฟังเสียงหัวใจเป็นหลัก เพราะชีพจร มันไม่คงที่ (เช็คเวลาลูกดิ้นน้อน อิแม่ชอบจิตตก)

บ้านนี้ก็หาไม่เจอคะ. ทิ้งเครื่องไว้เฉยๆเลย นานๆฟังทีก็ยุที่80 งงในงง

ใช้อยู่เหมือนกันคะ ฟังเสียงชัดมาก ตอนนี้ท้องได้7เดือนแล้วคะ😂

ชีพจรลูกจะ120ขึ้นไปค่ะ เราหาเจอตอน14วีค อยู่บริเวณใต้สะดือ

รุ่นอะไรค่ะราคาแพงไหมค่ะอยากซื้อมาฟังเสียงหัวใจลูก

บ้านนี้ใช้ยุ่ค่ะ 140-158 คือมือต้องนิ่งมากๆ 21 วีคค่ะ 😁

ใช้ เบบี้ออยแทนได้ค่ะแม่ ทาให้ทั่วท้องค่ะ

ใช้ยุ3-4ครั้ง จับสัญญานไม่ตรง ก็เลยเลิกใช้ไป