8 ตอบกลับ

คลอดแล้วพยายามกินน้ำอุ่นจะช่วยเรื่องลดหน้าท้อง หมายถึงน้ำที่ผ่านการต้มสุกแล้วนะค่ะ ไม่จำเป็นต้องต้องอุ่นมากต้มสุกแล้วก็ดื่มได้ค่ะ ช่วยเรื่องน้ำนมพุงด้วย

เหมือนกัน​แม่มีแต่คนทักอ้วนจัง อย่สเครียด​คะ เดี๋ยวคลอดค่อยลดคะ😂😂

58 ขึ้นมา 71แล้ว ท้อง3ค่ะ ไม่รู้จะลงไหมตอนคลอดกะทำหมันเลยด้วย

ตอนลงก็ลงยากน้อะ

ไม่ต้อง​ทำไรคะ​ ไม่ต้อง​เครียด​ด้วย​ คลอดแล้วจะลดเองคะ

บ้านนี้ค้างอยู่กับแม่10โล ไม่ลงเลยค่ะ😂1

คลอดวันที1ล่ะ ไม่รู้จะลงกี่โลดี

Super Mum

เราให้นมลูก น้ำหนักลดเร็วค่ะ

VIP Member

ออกกำลังกายจ้า