16 ตอบกลับ

ท้องไม่ท้องเกี่ยวไรกับตกขาว ท้องไม่ท้องทุกคนก็มีตกขาวเป็นเรื่องปกติอยู่แล้วนะ อยากรู้ว่าตัวเองท้องมั้ยก็ต้องตรวจมั้ย ตกขาวมันไม่ได้บอกว่าท้องนะคะ

ของเราเหมือนกันเลยตอนแรกนึกว่าประจำเดือนมาพอเอานิ้วเตะดูเป็นตกขาวไปซื้อที่ตรวจมาตรวจดูสรุปว่าท้องต้อนนี้5เดือนเเล้วค่ะ

ตรวจเถอะค่ะ บ้านนี้ไม่รู้ว่าตกขาวไหมเป็นน้ำใสๆไหลเหมือนปจด.ไม่มีกลิ่นไม่มีสี ผ้าอนามัยเปียกเต็มทุกวัน

ตกขาวแบบนี้เป็นได้ทุกคนคะ อยากรู้ว่าท้องก็ตั้งสติแล้วไปซื้อที่ตรวจคะ

55555 ก็นะตั้งสติ

VIP Member

ตรวจเท่านั้นค้าา ตกขาวบ่งบอกไม่ได้หรอกค่ะ มีนเป็นเรื่องปกติ ของผญ อยู่แล้วว 🤗

ซื้อที่ตรวจมาตรวจค่ะ ถามอาการตกขาวแบบนี้ไม่มีใครสามารถที่จะตอบได้นะค่ะ

แค่ตกขาวตอบไม่ได้จริงๆค่ะ ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจสัก2อันค่ะ

VIP Member

ลองตรวจดูเลยค่ะ บ้านนี้ก็สังเกตุจากการตกขาวเหมือนกันค่ะ

ต้องตรวจนะคะ แค่ตกขาวบ่งบอกไม่ได้ค่ะ

ตรวจค่ะ ตรวจเท่านั้นค่ะถึงจะรู้