8 ตอบกลับ

นี่ยิ่งตอนท้องยิ่งอยากกินแต่อาหารญี่ปุ่น พวกปลาดิบ แต่นานๆกินครั้ง แม่เดือนที่แล้วกินสามครั้ง แต่ไม่กินปลาทูน่า พอหายอยากค่ะ แต่เลือกร้านนะคะ

VIP Member

กินได้ค่ะ แซลมอนมีประโยชน์มากๆ แต่ถ้าเป็นแซลมอนดิบ ไม่ควรกินเยอะค่ะ นานๆทีได้ แค่พอหายอยาก

ขอบคุณนะค่าาา

กินได้ค่ะไม่อันตราย ปรึกษาหมอแล้ว บ้านนี้กินเดือนละครั้ง แต่ควรเลือกร้านที่สด สะอาด

ขอบคุณค่าาา

เรากินไปแล้ว กินแบบกลัวๆ แต่มันอยากอ่ะค่ะเลยกิน กินเสร็จก็แอบกลัวจะเป็นรัยมั๊ย 😢😢

ใช่คะ สดมากกกกกก ลองแล้วติดใจคะ

Super Mum

กินได้นะแม่ แต่ควรกินแบบที่ปรุงสุกแล้ว

ไม่แน่ใจค่ะ แต่ปกติคนท้องไม่ควรกินนะคะ

กินได้นะคะ

VIP Member

อย่ากินบ่อยค่ะ

VIP Member

ได้ค่า